Vé máy bay từ TP Hồ Chí Minh đi Đà Nẵng

Tạm rời xa chốn Sài Thành đông đúc nhộn nhịp để đến với Đà Nẵng, quý khách sẽ có cơ hội được tham quan các danh thắng nổi tiếng như đèo Hải Vân, bán đảo Sơn Trà, núi Bà Nà… được hòa mình với những con sóng, những bớ cát trắng mịn trải dài hàng chục km hoặc đi dạo dưới ánh đèn lồng ấm áp, thưởng thức các món ăn dân dã trên các con đường của Phố Cổ Hội An. Một chuyến bay ngắn nối liền Tp HCM và Đà Nẵng sẽ giúp quý khách có cơ hội thực hiện tất cả những điều mình ao ước bấy lâu. Đường bay Tp HCM – Đà Nẵng do Vietnam Airlines, Jetstar và Vietjet cung cấp với khung giờ đi đa dạng cho quý khách có thể tự do lựa chọn thời gian phù hợp nhất với mình. 

Chi tiết
GIÁ VÉ THẤP NHẤT

GIÁ VÉ TỪ

480,000 VNĐ

Chưa tính thuế


Hành trình của bạn

1. Chọn hạng vé

2. Chọn ngày đi

3. Chọn ngày về

Trên 12 tuổi
Từ 2 - 12 tuổi
Dưới 2 tuổi

TP Hồ Chí Minh đi Đà Nẵng

Thông tin chuyến bay

Thông tin chuyến bay từ Sân Bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất đến Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng

  • Điểm xuất phát:
  • SGN - Sân Bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất (Giờ hiện tại: 09:53:21)
  • Điểm đến:
  • DAD - Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng (Giờ hiện tại: 09:53:21)
  • Khoảng cách:
  • 605 km (377 dặm)

Hãng hàng không khai thác chặng bay SGN - DAD

Lịch bay từ TP Hồ Chí Minh đến Đà Nẵng

Hãng hàng không Khởi hành Nơi đến Thời gian bay Giá vé
Hãng hàng không # Khởi hành22:50 SGN Nơi đến00:05 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé480,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành23:00 SGN Nơi đến00:15 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé480,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành06:00 SGN Nơi đến07:15 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé580,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành06:35 SGN Nơi đến07:55 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành11:30 SGN Nơi đến12:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành12:00 SGN Nơi đến13:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành13:30 SGN Nơi đến14:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành14:30 SGN Nơi đến15:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành15:00 SGN Nơi đến16:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành16:30 SGN Nơi đến17:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành17:00 SGN Nơi đến18:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành20:00 SGN Nơi đến21:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành21:00 SGN Nơi đến22:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành22:00 SGN Nơi đến23:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé840,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành09:30 SGN Nơi đến10:45 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé660,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành14:55 SGN Nơi đến16:10 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé660,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành16:15 SGN Nơi đến17:30 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé660,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành06:05 SGN Nơi đến07:25 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé828,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành07:50 SGN Nơi đến09:10 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé828,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành09:30 SGN Nơi đến10:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé828,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành18:10 SGN Nơi đến19:30 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé828,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành08:00 SGN Nơi đến09:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé940,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành09:30 SGN Nơi đến10:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé940,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành10:00 SGN Nơi đến11:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé940,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành18:00 SGN Nơi đến19:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé940,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành18:15 SGN Nơi đến19:35 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé916,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành06:30 SGN Nơi đến07:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,050,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành19:40 SGN Nơi đến20:55 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé1,060,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành07:00 SGN Nơi đến08:15 DAD Thời gian bay1h 15m Giá vé1,340,000 VND

Ghi chú: Giá hiển thị trên cho chặng bay từ TP Hồ Chí Minh đi Đà Nẵng chỉ mang tính chất tham khảo, quý khách vui lòng liên hệ số 0904.391.391 để được tư vấn.

ĐẶT VÉ MÁY BAY


Trên 12 tuổi
Từ 2 - 12 tuổi
Dưới 2 tuổi

TỔNG ĐÀI ĐẶT VÉ

Để đặt vé và nhận các thông tin hãy gọi: 0904.391.391 Hoặc email cho chúng tôi: datve@vegiare.com
  • Ms. Thanh Nhung
    Miss THANH NHUNG Hỗ trợ đặt vé 0967.11.22.99
  • Ms. Kiều Vân
    Miss KIỀU VÂN Hỗ trợ đặt vé 0967.11.22.88

Chúng tôi luôn cam kết giá rẻ nhất cho mỗi chặng bay trên www.vegiare.com Xem chi tiết tại đây!