Vé máy bay từ Hà Nội đi Đà Nẵng

Tùy thuộc vào điều kiện kinh tế, quỹ thời gian và thói quen của bản thân mà du khách có thể chọn cho mình một hãng bay, chuyến bay hợp lý nhất từ Hà Nội tới Đà Nẵng. Chuyến bay chỉ mất khoảng 1h đồng hồ nên du khách có thể chọn khung giờ bay từ sáng sớm để tới Đà Nẵng là bắt đầu ngay chuyến du lịch. Đầu tiên, du khách ghé bán đảo Sơn Trà – nơi từng được xem là “đôi mắt thần Đông Dương” để ngắm toàn cảnh biển xanh rộng lớn. Cũng trên cung đường này, du khách nên tới Chùa Linh Ứng có tượng Phật bà đứng lớn nhất cả nước trong quang cảnh yên tĩnh và linh thiêng. 

Chi tiết
GIÁ VÉ THẤP NHẤT

GIÁ VÉ TỪ

1,050,000 VNĐ

Chưa tính thuế


Hành trình của bạn

1. Chọn hạng vé

2. Chọn ngày đi

3. Chọn ngày về

Trên 12 tuổi
Từ 2 - 12 tuổi
Dưới 2 tuổi

Hà Nội đi Đà Nẵng

Thông tin chuyến bay

Thông tin chuyến bay từ Sân Bay Quốc Tế Nội Bài đến Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng

  • Điểm xuất phát:
  • HAN - Sân Bay Quốc Tế Nội Bài (Giờ hiện tại: 05:09:06)
  • Điểm đến:
  • DAD - Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng (Giờ hiện tại: 05:09:06)
  • Khoảng cách:
  • 628 km (391 dặm)

Hãng hàng không khai thác chặng bay HAN - DAD

Lịch bay từ Hà Nội đến Đà Nẵng

Hãng hàng không Khởi hành Nơi đến Thời gian bay Giá vé
Hãng hàng không # Khởi hành19:50 HAN Nơi đến21:10 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,050,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành21:50 HAN Nơi đến23:10 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,050,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành15:35 HAN Nơi đến16:55 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,015,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành06:30 HAN Nơi đến07:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành15:00 HAN Nơi đến16:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành16:00 HAN Nơi đến17:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành16:30 HAN Nơi đến17:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành18:30 HAN Nơi đến19:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành18:45 HAN Nơi đến20:05 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành19:00 HAN Nơi đến20:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành20:45 HAN Nơi đến22:05 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,200,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành14:00 HAN Nơi đến15:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,350,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành07:25 HAN Nơi đến08:45 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,345,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành12:10 HAN Nơi đến13:30 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,500,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành12:30 HAN Nơi đến13:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,500,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành12:50 HAN Nơi đến14:10 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,500,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành10:30 HAN Nơi đến11:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,900,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành11:30 HAN Nơi đến12:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé1,900,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành06:00 HAN Nơi đến07:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé2,080,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành09:30 HAN Nơi đến10:50 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé2,150,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành15:00 HAN Nơi đến16:20 DAD Thời gian bay1h 20m Giá vé2,400,000 VND

Ghi chú: Giá hiển thị trên cho chặng bay từ Hà Nội đi Đà Nẵng chỉ mang tính chất tham khảo, quý khách vui lòng liên hệ số 0904.391.391 để được tư vấn.

ĐẶT VÉ MÁY BAY


Trên 12 tuổi
Từ 2 - 12 tuổi
Dưới 2 tuổi

TỔNG ĐÀI ĐẶT VÉ

Để đặt vé và nhận các thông tin hãy gọi: 0904.391.391 Hoặc email cho chúng tôi: datve@vegiare.com
  • Ms. Thanh Nhung
    Miss THANH NHUNG Hỗ trợ đặt vé 0967.11.22.99
  • Ms. Kiều Vân
    Miss KIỀU VÂN Hỗ trợ đặt vé 0967.11.22.88

Chúng tôi luôn cam kết giá rẻ nhất cho mỗi chặng bay trên www.vegiare.com Xem chi tiết tại đây!