Vé máy bay từ Đà Nẵng đi TP Hồ Chí Minh

Hiện nay, các hãng hàng không nổi tiếng trong nước đều khai thác chặng Đà Nẵng – Tp Hồ Chí Minh do tuyến này luôn có lượng hành khách đông đúc chỉ sau chặng Hà Nội – Tp Hồ Chí Minh. Riêng Vietnam Airlines đã khai thác 13 chuyến bay chặng Đà Nẵng – Tp Hồ Chí Minh mỗi ngày chưa kể các hãng khác như Vietjet, Jetstar nên quý khách an tâm là mình có rất nhiều sự lựa chọn bất kể thời điểm nào trong ngày.

Chi tiết
GIÁ VÉ THẤP NHẤT

GIÁ VÉ TỪ

899,000 VNĐ

Chưa tính thuế


Hành trình của bạn

1. Chọn hạng vé

2. Chọn ngày đi

3. Chọn ngày về

Trên 12 tuổi
Từ 2 - 12 tuổi
Dưới 2 tuổi

Đà Nẵng đi TP Hồ Chí Minh

Thông tin chuyến bay

Thông tin chuyến bay từ Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng đến Sân Bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất

  • Điểm xuất phát:
  • DAD - Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng (Giờ hiện tại: 01:36:39)
  • Điểm đến:
  • SGN - Sân Bay Quốc Tế Tân Sơn Nhất (Giờ hiện tại: 01:36:39)
  • Khoảng cách:
  • 605 km (377 dặm)

Hãng hàng không khai thác chặng bay DAD - SGN

Lịch bay từ Đà Nẵng đến TP Hồ Chí Minh

Hãng hàng không Khởi hành Nơi đến Thời gian bay Giá vé
Hãng hàng không # Khởi hành09:40 DAD Nơi đến11:10 SGN Thời gian bay1h 30m Giá vé899,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành09:20 DAD Nơi đến10:35 SGN Thời gian bay1h 15m Giá vé750,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành08:10 DAD Nơi đến09:25 SGN Thời gian bay1h 15m Giá vé930,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành12:35 DAD Nơi đến13:50 SGN Thời gian bay1h 15m Giá vé930,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành23:15 DAD Nơi đến00:30 SGN Thời gian bay1h 15m Giá vé1,060,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành06:30 DAD Nơi đến07:55 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,285,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành08:45 DAD Nơi đến10:10 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,450,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành10:30 DAD Nơi đến11:55 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,450,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành16:45 DAD Nơi đến18:10 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,450,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành11:45 DAD Nơi đến13:10 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,615,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành12:15 DAD Nơi đến13:40 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,615,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành16:00 DAD Nơi đến17:25 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,615,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành11:20 DAD Nơi đến12:35 SGN Thời gian bay1h 15m Giá vé1,490,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành22:10 DAD Nơi đến23:35 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé1,780,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành21:30 DAD Nơi đến22:45 SGN Thời gian bay1h 15m Giá vé1,740,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành16:30 DAD Nơi đến17:45 SGN Thời gian bay1h 15m Giá vé1,870,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành14:00 DAD Nơi đến15:25 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé2,220,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành14:15 DAD Nơi đến15:40 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé2,220,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành17:30 DAD Nơi đến18:55 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé2,418,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành17:40 DAD Nơi đến19:05 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé2,495,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành19:00 DAD Nơi đến20:25 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé2,495,000 VND
Hãng hàng không # Khởi hành20:30 DAD Nơi đến21:55 SGN Thời gian bay1h 25m Giá vé2,495,000 VND

Ghi chú: Giá hiển thị trên cho chặng bay từ Đà Nẵng đi TP Hồ Chí Minh chỉ mang tính chất tham khảo, quý khách vui lòng liên hệ số 0904.391.391 để được tư vấn.

ĐẶT VÉ MÁY BAY


Trên 12 tuổi
Từ 2 - 12 tuổi
Dưới 2 tuổi

TỔNG ĐÀI ĐẶT VÉ

Để đặt vé và nhận các thông tin hãy gọi: 0967.11.22.88 Hoặc email cho chúng tôi: datve@vegiare.com
  • Ms. Thanh Nhung
    Miss THANH NHUNG Hỗ trợ đặt vé 0967.11.22.99
  • Ms. Kiều Vân
    Miss KIỀU VÂN Hỗ trợ đặt vé 0967.11.22.88

Chúng tôi luôn cam kết giá rẻ nhất cho mỗi chặng bay trên www.vegiare.com Xem chi tiết tại đây!